Skip to main content

สอบถาม เรื่องเงินเยี่ยวยานายจ้าง

หน้าหลัก Forums กระทู้ถาม สอบถาม เรื่องเงินเยี่ยวยานายจ้าง

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • Author
    วิบูลยศ เอี่ยมรานนท์ 237474

เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม บริษัทไปยื่นเรื่องพร้อมเอกสารเรียบร้อยแล้ว ยังไม่ได้รับเงินเยี่ยวยาเข้าบัญชีครับ ต้องทําอย่างไรต่อครับ

adminwebboard
    Keymaster
    237495

เรียนคุณ วิบูลยศ เอี่ยมรานนท์ กรณีดังกล่าวท่านต้องได้รับคำปรึกษาและให้ข้อมูลเพิ่มเติมกับเจ้าหน้าที่สำนักงานประกันสังคมโดยสามารถติดต่อสอบถามได้ที่สายด่วนกระทรวงแรงงาน 1506 กด 1 สำนักงานประกันสังคม หรือติดต่อสอบถาม สำนักงานประกันสังคมในพื้นที่ ที่ท่านทำงานอยู่ ครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • The forum ‘กระทู้ถาม’ is closed to new topics and replies.